Karancin Farashin China Ana Amfani da Zoomlion Scania Mita 56 6RZ Manyan Motocin Ruwan Ruwa Na Siyarwa
Aikace-aikace:
Ayyukan ginin
Kankare kai
- description
- bayani dalla-dalla
- Amfanin da ya dace
- Ƙarin Bayanan
1. Mafi inganci famfo
2. ƙarin tsarin dogara
3. Motoci masu ƙarfi
4. Ingantaccen haɓakawa
5. Mafi kyawun sarrafawa
6. Juyawa mai laushi
7. Swing ya fi karfi
8. Duk injin yana da haske
9. Tuƙi ya fi aminci
10. Ƙarin daidaitawa daban-daban
11. Ƙarin amfani da ɗan adam
12. Kulawa ya fi sauƙi
Place na Origin | Sin |
Brand sunan | Zuƙowa |
model Number | Saukewa: ZLJ5430THBK |
Certification | CE |
Mafi qarancin oda Quantity | 1 |
price | 10000-89900USD |
marufi Details | RORO,Chargo,akwatikunshin |
bayarwa Time | 7-15days |
biya Terms | L / C,Western Union,D / P,D / A,T / T |
Supply Ability | Raka'a 5-100 a kowane wata |
Nau'in injin | Diesel |
Injin injin | 309kw |
Tsawon bunƙasa | 56m |
Max. Fitar Kankare | 180m3 / h |
Max. Ruwan Ruwa | 360Bar |
Alamar Chassis | Scania |
Boom famfo sashen | 6 |
shekara | 2012 |
girma | 13670 * 2500 * 4000 mm |
Weight | 43000kg |
1. Teamungiyar Fasahar mu tana Ba da Cigaban Kima ga Abokan hulɗarmu
Mu ba yan kasuwa bane kawai! Kamfaninmu na kamfanin yana aiki a cikin masana'antar kayan aikin gine-gine na kusan shekaru 20, kuma yana yin aikin fasaha a cikin manyan kamfanoni irin su Sany, Zoomlion da Putzmeister shekaru da yawa.
2. Amintaccen Ƙungiyar Sabis na Kulawa
Muna da namu kayan aikin gini da ƙungiyar sabis na tallace-tallace, wanda zai iya samar da abokan haɗin gwiwa na ketare tare da kulawa, sake gyarawa, kayan haɗi, sabis na kan layi da layi.
3. Ƙwararrun Ƙwararrun Tallace-tallacen Kasuwanci
An horar da ƙungiyarmu ta tallace-tallace a cikin ilimin ƙwararrun samfur. Muna ba da ƙwaƙƙwaran samar da injunan gine-gine daban-daban da sabis na tuntuɓar masu alaƙa ga abokan hulɗa na ketare kuma muna ba da garantin ƙimar samfuran abokan ciniki na ketare.
Product name | da aka yi amfani da motar famfo na kankare |
sauran sunan | Motar da aka yi amfani da ita ta ɗora famfo |
Aikace-aikace | Ayyukan ginin |
Alamar Chassis | Scania |
Tsarin Chassis | P420 |
Boom famfo sashen | 6 |
Hydr.Press.Max | 360Bar |
Max, Kankare fitarwa | 180m3 / h |
Sunan suna | Zuƙowa |
girma | 13670 * 2500 * 4000mm |
BINCIKE
related Product
-
An yi amfani da zoomlion cifa scania 52m beton pomp truck hawa motar bututun bumburutu
-
Putzmeister 42m ƙaramin ingin dizal na siminti famfo injin bututun siminti
-
2018 model truck saka kankare albarku famfo inji kayan aikin kankare famfo truck
-
Ƙananan Farashi An Yi Amfani da Sinanci 52m 6RZ Amfanin Zoomlion Benz Concrete Pump Motar